Liên Minh G4V
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Liên Minh G4V

Nơi gặp gở và trao đổi của thành viên G4V về game ikariam

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng NhậpPayPal - The safer, easier way to pay online!

Mình muốn bán Acc Game Ikariam Server Alpha Việt Nam - Top 16

Go down 
Tác giảThông điệp
anhminhlth

Nam Tổng số bài gửi : 1

Mình muốn bán Acc Game Ikariam Server Alpha Việt Nam - Top 16 Empty
Bài gửiTiêu đề: Mình muốn bán Acc Game Ikariam Server Alpha Việt Nam - Top 16   Mình muốn bán Acc Game Ikariam Server Alpha Việt Nam - Top 16 EmptyTue Apr 20, 2010 9:29 am

(Sorry vì đã phiền diễn đàn G4V)

Thông tin Acc:

------------------------------------------------------------------------------------

Nick: Việt Nam - Top 16 - hơn 2,4 triệu điểm (các bạn có thể tìm trên Bảng xếp hạng)

Khu vực 4x:2x

Đã có 9 thành phố, cấp tòa thị chính đều là 26, 1 tòa là cấp 22 (Đã nâng cấp xong 8 phủ thủ hiến cấp 9 chuẩn bị thêm 1 thuộc địa).

2 nho, 5 đá, 1 pha lê, 1 lưu huỳnh. Cấp các đảo đều cao. Không sợ thiếu nho vì VBTàng nâng cấp rất cao, còn dư hơn 5 triệu tài nguyên.

Đã ký 109 HUVH với bạn bè xung quanh, khá hòa bình nhưng muốn đánh nhau thì vẫn được.

Vẫn còn thừa 7 Ambrosia chưa dùng hết.

Đã nâng cấp xong 8 phủ thủ hiến cấp 9 và chuẩn bị thêm 1 thuộc địa nữa, nếu mua acc này thì các bạn có thể chọn phát triển hoặc dùng làm mobi đánh nhau cũng được.

Điểm quân sự khoảng 16.500 nhưng vàng vẫn tăng hơn 26500 mỗi giờ dù vẫn khai thác tối đa và nghiên cứu, thích hợp phát triển và chiến đấu, vàng dư còn hơn 12 triệu.

Giả sử hết vàng thì ngừng hết nghiên cứu và khai thác dân có thể sinh hơn 40.000 vàng mỗi giờ dư sức nuôi 25.000 điểm quân sự ko sợ âm vàng.

Nghiên cứu đều đạt cấp 3-4 tương lai.

Tường thành hầu hết đều trên cấp 22, thủ rất khỏe.

Nơi ẩn náu đều đạt cấp 32.

Các thành phố đều có nhà giảm gỗ cấp 32.

Cảng giao dịch chuyển hàng nhanh – cấp 26,28 và có 2 cảng cấp 32

Nhà lính ko nhiều nhưng có 2 nhà cấp 32, xây lính cực nhanh.

Mỗi thành đều có 3 nhà kho trở lên với sức chứa mỗi loại gần 800.000, độ an toàn rất cao.

Và mình nghĩ còn nhiều yếu tố khác rất ổn…

------------------------------------------------------------------------------------

Nói chung mình chơi game này nghiên cứu khá kỹ nên điều kiện phát triển tiếp của acc này là rất lớn, mình chỉ tiếc là phải chia tay nhiều bè bạn và chưa vào Top 10.

Vài lời cho ai muốn mua và mình nghĩ các bạn sau có thể mua:

- Bạn nào bị ban nick muốn chơi phát triển ngay.

- Các acc liên minh gần tọa độ 4x:2x chơi cùng bạn bè hoặc chiến tranh mua acc này sẽ rất lợi.

- Người biết chơi nhưng ngại phát triển lâu hoặc bị đè ko phát triển nổi hay thích chơi mới chơi.

- Muốn đổi 1 acc khác với khả năng cao hơn nhằm khỏi mất thời gian phát triển.

- Rủ bạn bè mua cùng chơi và phát triển mạnh ngay.

Mình chơi game Ikariam gần 2 năm nay và thật lòng ko muốn bán acc của mình, nay do thiếu tiền và vừa lập gia đình nên rất bận rộn, muốn bán acc, mình rất mong sẽ bán giá ko quá thấp để ko bỏ công sức và mình vẫn hay chơi bằng Ambrosia nên giá mình muốn bán là 3.9 triệu VND trở lên (1 tháng lương của mình đó), với những bạn đã chơi lâu như mình mình nghĩ giá này là rất rẻ, ikariam ko chỉ là trò chơi mà còn là tình cảm, vui buồn khi chiến tranh, bên đồng đội và thời gian cho ikariam là thời gian phát triển 1 cuộc sống, dù là ảo.

Nếu các bạn nào đã chơi thì sẽ biết việc đạt mốc hơn 2 triệu điểm là 1 qua 1 trình chơi hàng ngày suốt 2 năm là khá nhanh rồi vì mình còn dùng Ambrosia mà nên giá mình muốn còn cao hơn nhiều nữa để có thể chi tiêu cho cuộc sống.

Các bạn quan tâm có thể PM giá muốn mua cho mình qua Yahoo!M nick: anhminhlth@yahoo.com.

Khi online mình trả lời ngay, tính mình cũng thẳng thắn, thuận mua vừa bán àh, nếu nhiều bạn PM thì ai trả cao hơn thì mình bán. Nếu bạn nghĩ acc này ko đến giá mình nêu hoặc ko quan tâm thì đừng PM giá thấp hơn, mình cám ơn các bạn. Nếu ok nhau thì mình hẹn đâu tại TP.HCM đưa tiền cho mình hoặc mình cho số TKhoan Vietcombank bạn gửi qua, dĩ nhiên mình sẽ cho bạn xem acc trước nếu bạn muốn (cũng hạn chế vì sợ nhiều người log vào), bạn có thể nhắn acc Việt Nam server Alpha (top 16 đó) cũng được hay search trên bảng xếp hạng mình vẫn đang chơi nên sẽ trả lời ngay, mình mong bán được sớm.

Cám ơn các bạn đã đọc tin này hoặc giới thiệu bạn bè tin này.

Chào các bạn chơi Ikariam. Mình chơi game này đã lâu nên xa game này cũng rất nhớ các bạn.

Mình muốn bán Acc Game Ikariam Server Alpha Việt Nam - Top 16
Trang 1 trong tổng số 1 trang